நள்ளிரவு வரை கிளையில் நடைபெற்ற inspection!


தோழர்களே!

கடந்த வெள்ளிக்கிழமையிலிருந்து (24.05.2019) crown software பயன்படுத்தும் கிளைகளில் day end போடுவதில் பிரச்சனை ஏற்பட்டது. காரணம் விசாரித்தபோது டேட்டா சென்டரில் தகுந்த முன்னறிவிப்பின்றி பிரதம மந்திரி இன்சூரன்ஸ் தொகை பிடித்தம் செய்வது, கடன் கணக்குகளுக்கு வட்டி கணக்கீடு செய்வது என back end வேலைகள் கிளைகளில் day end முடிவதற்கு முன்னரே தொடங்கப்பட்டதாக சொல்லப்பட்டது. வழக்கமாக இத்தகைய வேலைகள் எல்லாக் கிளைகளிலும் dayend முடித்த பிற்பாடு நடைபெறும். இதுகுறித்து சேலம் தலைமையகத்தில் தொடர்பு கொண்டோம். அதன் தொடர்ச்சியாக டேட்டா சென்டர் இன் ஒருங்கிணைப்பாளர் நம்மை தொடர்புகொண்டு இனி இத்தகைய இடர்பாடு நிச்சயம் நிகழாது என்று உறுதியளித்தார். இந்த நடவடிக்கையை நாம் வரவேற்கிறோம். நமது காங்கேயம் கிளையில் inspection கடந்த இரண்டு நாட்களாக நடைபெற்றது நேற்று முன் தினம் இரவு 9 மணி வரையிலும் மற்றும் நேற்றைய தினம் இரவு 12 மணி வரையிலும் inspection நடைபெற்றதாக அறிய வந்தோம். உடனடியாக Inspection Department chief manager உடன் தொடர்பு கொண்டு நமது அதிருப்தியை பதிவு செய்தோம். பெண் தோழர்களும் இருந்த அந்தக் கிளையில் நள்ளிரவு வரை inspection நடைபெற்றது சற்று அதிர்ச்சியாகவே இருந்தது. Chief manager தமக்கு இது குறித்து எந்த தகவலும் வரவில்லை என்றும் அவ்வாறு நள்ளிரவு வரை inspection நடைபெற்றதாக இருந்தால் அதுகுறித்து விசாரித்து இனி அதுபோல் நடைபெறாமல் பார்த்துக்கொள்வதாக நம்மிடம் சொன்னார். ச